6 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ 20+1 week คุณหมอนัดไปกลืนน้ำตาลวันที่ 2 พ.ย. เหมือนกันค่ะแม่ ตอนนี้เรากินจมูกข้าวไรซ์เบอรี่อยู่ค่ะ เค้าบอกว่าให้กินน้ำใบเตยต้มก็ดีนะคะ ส่วนเราไม่ค่อยได้กินน้ำใบเตย และให้ลดทานของหวานๆด้วยค่ะ

VIP Member

ดื่มน้ำเปล่าเยอะๆค่ะแล้วก็ลดข้าวขาว ควบคุมอาหารค่ะช่วยได้ ตอนแรกเราน้ำตาลเกินเกณฑ์ไปเยอะมากค่ะ 29ก.ย.ที่ผ่านมาหมอนัดเจาะเลือด4หลอด นนลดด้วยค่ะ และผลออกมาปกติค่ะ

VIP Member

น้ำใบเตยต้มค่ะ ท้องแรกผ่านมาแล้วกับใบเตยต้มค่ะ 👍👍👍

TapFluencer

อันนี้ก็ช่วยได้นะคะ น้ำใบเตยต้มก็ได้

ต้องนี้เเม่ท้องได้21+6วีนเเล้วค่ะ

เขาว่าให้ดื่มน้ำใบเตยต้มค่ะ

จะลองดูนะคะเเม่