มีใครเป็นเหมือนกันบ้าง หรือเราเป็นแค่คนเดียว

คือเร่เป็นคนท้องผูกแต่แรกแล้ว พอท้องช่วงแรกๆก็ปกติดี เริ่มเข้าเดือนที่6 ท้องเสียกินเกลือแร่ก็ไม่หาย ท้องเสียเกินสามวัน วันที่4ถ่ายเป็นเลือด เลยไปโรงบาล หมอบอกเป็นริดสีดวง กินยาก็แล้ว ไม่หายสักที อาหารก็กินแบบ แกงจืด ไข่ต้ม อาหารอ่อน แต่ยังมีเลือดออกอยู่อีก ผ่านไปเดือนกว่าก็ยังไม่หาย ใครเคยเป็น แนะนำหน่อยคะ กังวล#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ