ค่าตรวจDNA

คือเรื่องมันมีอยู่ว่า แฟนใหม่ของแฟนเก่าเราเค้าไม่ให้แฟนเก่าเรารับผิดชอบ ถ้าจะให้รับคือต้องให้เราตรวจDNA ของลูก เรามีลูกเร็วค่ะ อายุ15 แต่งงานอยู่กินกับเเฟนเก่ามาประมานปีกว่า ผู้หญิงคนนี้มาทีหลัง เราเลิกกับเเฟนเก่าตอนท้องได้3เดือน เพราะผู้หญิงคนนั้นเข้ามา และไม่ยอมให้แฟนเก่ารับผิดชอบเรากับลูก เพราะคิดว่าเราไปท้องกับคนอื่น แต่เรายินดีค่ะ เราเลยอยากทราบว่าค่าตรวจDNA อยู่ที่ประมานเท่าไหร่คะ และรอผลการตรวจกี่วัน ตอนนี้เรา39+1 #ยาวหน่อยนะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบ?

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

++