20 ตอบกลับ

VIP Member

พุงจ้าแม่ บ้านนี้ ท้อง7เดือน คนยังทักว่าอ้วนเลย

บ้านนี้ก็อ้วนค่ะ5เดือนถึงจะเห็นว่าท้องใหญ่ค่ะ

บ้านนี้ออกตอน 5เดือนจ้า

เหมือนพุงเลยค่ะ

บ้านนี้แบบนี้เลยคะ 5555

ลักษณะคล้ายท้องอืดนะคะ

ก็ไม่อืดนะคะ ปกติอยู่ค่ะ หรือเราจะลงพุง แต่เราก็กินไม่ค่อยได้นะคะช่วงนี้

เหมือนกันเลยคะ

ลงพุงค่ะ เป็นชั้นๆ แบบนี้พุงล้วนๆค่ะ น้องยังไม่ออกค่ะ 4&5เดือนนู้นค่ะ ท้องถึงจะออก

เข้าใจเลย ท้องสองจะใหญ่กว่าท้องแรกจริงคะ บ้านนี้ก้อสามเดือน เท่า5เดือนท้องแรกเลย ก่อนท้อง48ตอนนี้49 ขึ้นมาโลเดียวแต่พุงออกมาเลยอะเลย555

มันก็จะผสมๆกันหน่อย อ่ะคะ (พุง+ไขมัน+เบบี๋)