ใครติดลูกง่ายบ้างคะ

คือเราลูกคนแรก กุมภาพันธ์ 2018 พอได้ขวบ ปจด.มาเดือนเดียว มารู้อีกทีคนสองมาแล้วค่ะ คลอด ธันวาคม2019 แล้วตอนนี้คนสองได้ขวบ เราเพิ่งมี ปจด. เดือนพฤษภาคม วันที่7 และวันนี้ 23 อยู่ๆก็มีคราบเลือดน้ำตาลออกคล้ายไข่ตก แล้วไม่มีมารอบเดียวเปื้อนให้เห็นชัดๆเลย.. หลังจากหมด ปจด .ได้ 2อาทิตย์ .... แต่เราทานยาคุมแบบให้นมบุตร.... ตอนนี้ก็กลัวมากค่ะว่าคนสามจะโผล่มาคือเลี้ยงไม่ไหวเเล้วเหนื่อยมากลูกซนสุดๆ😂😂😂 เลยอยากถามประสบการณ์คุณแม่ที่ติดลูกง่ายหน่อยค่ะ ว่าแต่ละท่านระยะห่างการตั้งครรภ์เป็นยังไงบ้าง ...แล้วกรณีหนูนี่ คาดว่าจะติดไหมคะ คือใจแบบแอบกังวลเพราะท้องติดๆ เรื่องสุขภาพร่างกายก็กลัวจะอ่อนแอลง 😓😓 แม่เองก๋เพิ่งกลับมาเฟิร์มหุ่นจาก 75 เหลือ49 แม่กังวลมากเลย ทำใจไม่ถูก

ใครติดลูกง่ายบ้างคะ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

น่ารัก