น้องน่าจะไม่อยุ่แล้วค่ะ

คือเรามีเลือดออกตอน7Wไปซาวมาน้องได้ยินเสียงหัวใจน้องค่ะแต่หมอบอกมีผวะแท้งเลยฉีดยากันแทงมา1เข็มถัดมาอีกเมื่อวันพุธนี่มีเลือดสีดำก็ไปโรงบาลแต่มันเย็นแล้วไม่มีหมอเลยกับเช้าวันนี้เราไปคลีนิกที่ฉีดยากันแทงรอบแรกที่ไปมาหมอก็ซาวสรุปไม่เจอหัวใจน้องแล้วเสียเลยค่ะไม่คิดว่าน้องจะไปแล้วหมอเลยบอกว่าภายในอาทิตยนี้ถ้าถุงเด็กยังไม่ออกมาให้ไปหาหมอขูดออก(เราไม่มีอาการปวดท้องเลยค่ะ) ถ้าใครเป็นแบบเรารีบไปหาหมอนะค่ะ กลับมา อยู่ กับ แม่ ใหม่ นะ แม่ รอ???

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ