ปรึกษาแม่ๆหน่อยค่ะ >

ตอนนี้ 10+2 w. ค่ะคือเรามีอาการเหมือนคนไม่ได้กินข้าวตลอดเวลาเลยค่ะ แบบเวียนหัว หน้ามืด ตัวหนักๆเหมือนจะเป็นลมตลอดเวลาเลยค่ะบางวันก็มีอาเจียนบ้างค่ะทั้งๆที่กินข้าวตามเวลาตลอดบางครั้งเป็นหนักหน่อยจนทนไม่ไหวก็จะมากินข้าวอีกนิดหน่อยเปลี่ยนมากิน 4 ชั่วโมงครั้งก็ยังเป็น แล้วก็คอแห้งตลอดทั้งๆที่ก็กินน้ำตลอดกินเยอะมากๆ แบบนี้ปกติมั้ยคะ หรือควรต้องไปหาหมอดีคะ มีใครเป็นแบบนี้มั้ยคะ ทรมานมากเลยค่ะ 🤣#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ