63 ตอบกลับ

บ้านนี้ทรมานมากค่ะขนาดกินแค่50กรัมแต่ผลตรวจออกมาปกติ กว่าจะกินหมดบอกตรงๆโคตะระทรมานคอมาก ไม่เคยกินอะไรหวานบาดคอแบบนี้เลย เหงื่อแตกซกเลยค่ะ บีบจมูกทนๆกิน

แม่บ้านนี้พึ่งกินไปจ้า50กรัมกินปกตินะค่ะจะกินง่ายมากหรือแม่ชอบหวานก้อไม่รู้นะแม่บ้านนี้กินหมดทีเดียวเลยจ้าไม่มีจิบ55เจาะเลือดผลออกมาปกติจ้า

เราพยายามกินให้เยอะๆ แล้วจิบน้ำ พอหมดก็ดื่มน้ำหมดแก้วเลยค่ะ ลองบีบมะนาวตอนสุดท้ายละกันนะคะ ทรมานมากแต่ก็พยายามฝืนเพราะไม่อยากกินใหม่ค่ะ

ครั้งแรกเาาโดน 50g. ไม่เคยรู้ว่ามันจะหวานขนาดนี้ กะจะยกทีเดียวหมด อึกเจ้่ไปเท่านั้นแหละค่ะ แทบพุ่ง รอบหน้าโดน 100g. 😭😭😭

ที่ร.พ.ตากสินเค้าจะแนะนำให้พกมะนาวไปจิบด้วยนะคะ แก้อ้วก แต่ส่วนตัวเราไม่เคยอ้วกเลยไม่เคยพกมะนาวไปเลยซักครั้ง

ของเราก้อทานอยากเหมือนกันค่ะแต่ต้อฝืนกลืนทีล่ะนิดมาเวียนหัวก้อเอาตอนโดนเจาะเลือดไปสี่หลอดนี่ล่ะคร่

กินทีเดียวเลยคะ อย่าจิบ มันจะหวานแสบคอ กินเสร็จ หลับไปเลยคะ 555 ไม่ทันได้อ้วก อันนี้ส่วนตัวที่เคยทำจร้า

เรากินง่ายมากค่ะ พยาบาลตกใจเลย เราบอกว่าหิว มันอร่อยดีนะคะเลยโดน 100 คราวหน้าค่ะ 50 กินไม่อิ่ม555

กลั้นใจ ยกหมดเเก้วเลยคะเเล้วบีบมะนาวตาม บ้านนี้กินไป4ขวดเมื่อ​วาน ไม่อ้วกคะ เเต่หน้ามืดเลย

ทาน50กรัม ที่ให้มาเป็นขวดน้ำสีแดงใส่มะนาวมาพร้อม น้ำตาลขึ้นมา142นัดตรวจอีกรอบเดือนตุลาคมค่ะ