12 ตอบกลับ

ก่อนหน้านั้นได้มีไหมคะ ปกติแล้วจะต้อง 2 สัปดาห์ขึ้นไปจะตรวจเจอ หากก่อนหน้านั้นไม่เคยมีเพศสัมพันธ์เลย แต่ตรวจเจอ อาจจะเป็นโรคร้ายแทนค่ะ

บางครั้งอาจจะเป็นอย่างอื่นก็ได้ค่ะความผิดปกติในร่างกายหรืออะไรสักอย่าง อยากให้ชัวร์ลองรอ2อาทิตย์แล้วตรวจอีกครั้งนะคะ

ไม่น่าจะตรวจเจอค่ะ กว่าสเปิร์มจะไปผสม และหลังผสมกว่าไข่จะเดินทางไปฝึกที่ผนังมดลูก ซัก2 สัปดาห์ค่อยตรวจค่ะ

น่าจะก่อนหน้านั้ยรึป่าวคะของเราปจดขาดเดือนนึงเลยค่ะเราถึงตรวจ

เป็นไปไม่ได้ค่ะ แต่ถ้ามีอะไรกันก่อนหน้านั้นอาจเป็นไปได้นะ

เป็นไปไม่ได้ค่ะ 10 วันขึ้นไปถึงจะขึ้นจางๆ จางแทบไม่เห็นเลย

เป็นไปไม่ได้หรอกค่ะ😂รึว่าท้องก่อนหน้านี้แล้วถึงตรวจเจอ

เป็นไปได้ค่ะคุนแม่ ถ้าประจำเดือนมาตรงไม่มีเหลดนะค่ะ

อย่างน้อย7-14 วันค่ะ สามารถตรวจได้

น่าจะท้องมาก่อนแล้วรึเปล่าค่ะ