6 ตอบกลับ

รอดูอาการไปก่อนคะ. กลัวจะเจ็บท้องหลอก. พอไปหาหมอเเล้วหายปวด หายเจ็บ. บ้านนี้ไปตั่ง2-3รอบ. โดนคุณหมอให้กลับมาดูอาการที่บ้านเหมือนเดิม. เเต่ถ้าทนได้ก็รอดูการเจ็บท้องต่อไปและจับเวลาท้องปั่นถี่มั้ย. หรือทนไม่ไหวเเล้ว ต้องไปหาหมอเลยคะ. เเต่ถ้ามีอาการเเทรกซ่อนเข้ามา. เช่น มีเลือดออกทางช่องคลอด. มูกเลือดสดๆ น้ำเดิน. ไป ่หาหมอได้เลยคะ. บ้านนี้. เจ็บท้องหลอกหลายรอบมาก. จนตอนนี้39w4dเเล้ว. ปวดท้อง เจ็บท้อง. มากเเค่ไหนก็ทน รอดูอาการต่อไปก่อน ถ้าเจ็บมากทนไม่ไหวเเล้วกะว่าค่อยไปคะ

ของเรา 39w เหมือนกัน ท้องแรก กำหนด17 นี้ค่ะ ก้มีเจ็บหลอกบ้างแต่น้ำยังไม่เดินยังไม่มีมูกเลือด หมอก้บอกว่าพร้อมคลอดตลอดค่ะ ปวดหน่วงๆแถวอวัยวะเพศตลอดเลย คิดว่าถ้าปวดถี่หน่อยคงไปหาหมอเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้ง2คนเลยจ้า

บ้านนี้ก็เปนค่ะ เป็นบ่อยมาก แต่ไม่ถึงกับทนไม่ไหว เป็นมา 1 อาทิตแล้ว ท้องแข็งบ่อยๆ มีเจ็บจี๊ดๆเวลาขยับตัว ตอนนี้เริ่มปวดแถวๆหว่างขาและเดินลำบากมาก ท้อง 38 วิคค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-102363)

VIP Member

ต้องดูว่าปวดนานมากไหม ถ้าปวดไม่นานมากก็รอก่อนค่า

รอให้เจ็บถี่ๆก้ได้ค่ะถ้าเจ็บถี่ไปรพ.เลยค่ะ