กังวลใจ

คือเมื่อเช้าตอนตื่นนอน เข้าห้องน้ำ คิดว่าฉี่เป็นเลือด คือ ตกใจมากกกกก.. นั่งร้องไห้พักหนึ่ง เราก็รีบ ล้างหน้าแปรฟัน( น้ำก็ไม่อาบ) ?ไปหาหมอทันที่ ไปตรวจดู แต่เราไม่มีอาการอะไรเลยนะ เชยๆปกติ ลูกก็ดิ้นปกติ แต่เราอยาก ทำไมถึงฉี่เป็นเลือด พอหมอตรวจหมอบอกว่า เลือดออกมาจากช่องคลอด ผลตรวจออกมา ฉี่ก็ปกติ น้องก็ดิ้นปกติ ตรวจหัวใจน้องก็ ปกติ อย่างรู้ว่าใครเคยมีอาการแบบนี้บ้าง แชร์ไห้ฟังหน่อยค่ะ แต่ก็แอบกังวลนิดๆ ท้องแรก

กังวลใจ
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กี่wแล้วค่ะแม่

4y ago

34 wกับ 5วัน จ้า