สอบถามคุณแม่หน่อยค่ะมีคุณแม่ท่านไหนที่เป็นไซนัสระหว่างตั้งครรภ์ไหมคะ?

คือเป็นไซนัสตั้งแต่ตอนยังไม่ตั้งครรภ์ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 18 สัปดาห์แล้ว อาการของโรคกลับมากำเริบทำให้เป็นปัญหาปัญหาต่อการนอนพักผ่อน ซึ่งรบกวนการใช้ชีวิตประจำวันมากเลยค่ะและตอนนี้ก็เกิดความเครียดด้วยเพราะกลัวเรื่องการใช้ยาปฏิชีวนะจะส่งผลต่อลูกน้อยค่ะ… อยากได้ข้อมูลจากเพื่อนเพื่อนในกลุ่มว่ามีทางออกทางไหนบ้าง ไม่อยากใช้ยา เลยมีความวิตกกังวลค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ