7 ตอบกลับ

VIP Member

ตรวจเลือดเลยค่า จะได้ชัวค่า 500 บาท โดยประมาณ บางที่รอรับผลเลย บางที่รอวันถัดไปค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แม่ตรวจการตั้งครรภ์หรือยังค่ะ สาเหตุที่ประจำเดือนขาดมีหลายสาเหตุค่ะ

ตรวจแล้วค่ะ4วันที่แล้ว ขึ้นขีดเดียว

VIP Member

ตรวจค่ะ ถ้าไม่มั่นใจก็ไปตรวจ รพ บางทีแม่อาจจะอยุ่ในช่วงไม่แข็งแรง

ขอบคุณค่ะะ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูนะคะประจำเดือนมาช้าอาจมีหลายสาเหตุ

ตรวจไปแล้วค่ะขึ้นจีดเดียว

ที่ตรวจครรถ์ชัวสุดค่ะ

ตรวจแล้วค่ะ ขีดเดียวแต่ก็ยังไม่มาค่ะ

VIP Member

ตรวจค่ะ

ตรวจแล้วค่ะขีดเดียวเมื่อ6วันก่อน

VIP Member

ลองตรวจดูค่ะ

ตรวจแล้วค่ะขีดเดียวเมื่อ6วันก่อนน