2 ตอบกลับ

เคยฝากตอนท้องได้6เดือนค่ะ เสียค่ากับ อัตตราซาวบ้าง ค่ายาไม่ถึงพัน แต่ถ้าอยากทำอัตตร้าซาวรวมกันพันกว่าบาท แต่เจาะเลือด ฉีดวัดซีนก็แพงหน่อยค่ะ ถ้าถึงเดือนคลอด เราคลอดกับคุณหมอ คุณเก็บห้าพัน แต่ผ่าคลอด ลองเข้าไปสอบถามดูค่ะเพราะบางที่ราคาไม่เหมือนกัน

Super Mum

สอบถามที่คลีนิคที่แม่จะไปฝากเลยค่ะ เพราะแต่ละที่ราคาต่างกันไป หรือถ้าไม่ไกลจาก รพ.รัฐบาลในเมือง ก็ไปฝากที่ รพ. ก็ได้นะคะ ค่าใช้จ่ายน่าจะถูกกว่าฝากที่คลีนิค

😉😉