10 ตอบกลับ

ของเราพ่อเค้าไปมีคนใหม่ตั้งแต่เราได้7เดือน เราก้อร้องไห้ทุกวันนะ แต่เค้าบอกถ้าร้องไห้บ่อยจะมีผลกะลูก เราห่วงลูกมากเราเลยพยายามดูอะไรที่มันตลก ขำๆหัวเราะ ตอนนี้เราได้36+4w แล้ว สู้ๆนะคะ เดียวมันก้อผ่านไปคะ

เหมือนกันค่ะเราก็ร้องเกือบทุกวัน มีผลค่ะกับลูกนะคะ พยายามหาอะไรดูจะได้อารมณ์ดีขึ้น อดทนไว้ค่ะ อีกนิดเดียว บ้านนี้38+3w ตั้งใจว่าถ้าคลอดแล้วยังเหมือนเดิมจะเลิกค่ะ ไม่ทน ทรมานใจตัวเอง

เข้าใจคุณเเม่เลยค่ะ เป็นเหมือนกัน พยายามทำตัวให้มีความสุข เเต่ก็ทุก เครียดอยู่ดี คุณเเม่ลองปล่อยวาง หาอะไรดู ให้ตัวเองไม่ต้องไปโฟกัสจุดนั้น

เราก็ร้องไห้บ่อยเพราะพ่อไม่ได้อยู่ด้วยกัน พยายามอย่าคิดมาก ออกกำลังกาย จัดบ้านให้เป็นระเบียบน่าอยู่ 💓💓💓

ของเราก็ร้องไห้บ่อยเครียดบ่อยค่ะ ไม่รู้ว่าเด็กคลอดออกมาอารมณ์จะเปนยังไงเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้อง เครียด คิดมาก ร้องไห้ทุกวันค่ะ น้อยใจพ่อมัน55555

ไม่รู้จะปลอบใจยังไงดี อดทนนะแม่.สู้ๆนะคะ

อดทนสู้ๆนะคะ ใกล้คลอดแล้ว

VIP Member

ส่งผลต่อลูกแน่นอนค่ะ

ขอบคุณ​ทุกคนนะคะ ❤️