27 ตอบกลับ

ถ้ากางเกงในรัดขนาดนั้นคงไม่มีใครกล้าใส่แล้วค่ะ😂 มีกางเกงในคนท้องนะคะ เราซื้อในshopee ใส่สบาย

ซื้อตัวใหญ่เลยค่ะเพราะถ้าใส่แบบพอดีเกินไปจะทำให้รู้สึกอึดอัดไม่สบายค่ะ

ไม่ใส่ตอนนอนกับอย่ห้องคะ ไปข้างนอกใส่แบบ ของคนที่ ที่มีทั้งเอวต่ำ เอวสูง

กางเกงในคนท้องก็มีค่ะแม่ถ้าใส่แบบปกติก็ใส่ต่ำกว่าท้องได้ค่ะ

VIP Member

ไม่จริงค่ะน้องอยู่ในถุงน้ำผ่านหน้าท้องหนาๆหลายชั้นด้วยค่ะ

ไม่ใส่ตอนนอนหรืออยู่บ้านไม่ได้ไปไหนคะ ไปข้างนอกค่อยใส่

ไม่จริงค่ะ ลูกถูกปกป้องอย่างดีในมดลูก ในถุงน้ำคร่ำค่ะ

ใส่แค่ตอนออกไปข้างนอกค่ะ อยู่บ้านไม่ใส่

แม่หาซื้อกางเกงในสำหรับคนท้องมาใส่นะคะ

เราก็ไม่ใส่ ใส่แล้วปวดอึนๆ หายใจไม่ออก