49 ตอบกลับ

ของเราก็แบบนี้เลยค่ะขึ้นอ่อนมาก ดูแลตัวเองด้วยนะคะคุณแม่

ระวังสุดๆเลยค่ะ ตอนนี้

มีโอกาสท้องนะคะ ลองตรวจซ้ำหรือไปเจาะเลืดตรวจอีกครั้งค่ะ

ได้คะ หมอนัดเสาร์นี้พอดีคะ😊ขอบคุณ​นะคะ

VIP Member

บ้านนี้ก็จางประมาณนี้แหละค่ะตอนตรวจ​ ตอนนี้35+3แล้วค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ 😊😊

ซื้อที่ตรวจมาใหม่ค่ะ บ้างทีเป็นเพราะที่ตรวจคะ

ของบ้านนี้ก็จางค่ะ ตอนนี้16w3dแล้ว ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยคะ

ของเราก็เป็นแบบนี้ ตอนนี้4เดือนกว่าๆแล้ว

ดีใจด้วยนะค้า😍

ท้องแหละค่ะ ถ้าครรภ์อ่อนมากๆ มันจะยังจางค่ะ

ขอบคุนคะ

ท้องจ้า อีกอาทิตย์นึงตรวจใหม่ชัดเลยนะ😁

รับทราบค่ะ

VIP Member

ท้องค่ะ ของเราจางกว่านี้อีก อิอิ

ของบ้านนี้ขาด6วัน 2ขีดเข้มเลยค่ะ

ขอบคุนค่ะ