78 ตอบกลับ

VIP Member

ตอนท้องใส่แต่สปอร์ตบาร์เลยจ้า อึดอัดเวลาใส่เสื้อในมีโครง

VIP Member

บ้านนี้ซื้อไร้โครง สปอตบาร์มาใส่แทน เพราะทะเลาะแบบแม่เลย

บ้านนี้เป็นค่ะ เลยได้ซื้อชุดชั้นในแบบให้นมลูกไปเลยค่ะ

ท้องประมาณ 4 เดือน จากเดิม 34B ขยายมาเป็น 36D อึดอัดมากกกกก 555555

บ้านนี้ ซื้อไซต์ที่ไม่เคยใส่มาเตรียมไว้เลยจ้า อิอิ 🤗🤗

เป็นเหมือนกันค่ะ อึดอัดมากๆ อยู่บ้านนี่ไม่ใส่เลยค่ะ

บ้านนี้ก็ใหญ่ขึ้นค่ะ ต้องเปลี่ยนเสื้อในใหม่หมดเลย

ซื้อเสื้อในคนท้องมาใส่คะ แถมเพิ่มตะขอหลัง 1 แถวด้วย

เปลี่ยนเป็นบลาให้นมตั้งแต่12วีคแล้วค่ะ อึดอัดไปหมด

เป็นมากเลยค่ะ นมคัดตลอดเลยค่ะ เปลี่ยนตลอดเลยค่ะ