20 ตอบกลับ

เป็นตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ ครั้งแรกตกใจ นึกว่าเลือดออก พอเข้าห้องน้ำ ปรากฎว่าเป็นปัสวะ 555555 แฟนล้อประจำเลยค่ะ

ใช่ค่ะ ต้องพกกางเกงใน ไม่ก็ใช้แคฟรีเลยค่ะ สามีหัวเราะประจำ

เป็นคะ เวลาจามแรง หรือ อาเจียนรุนแรง เล็ดตลอด กลั้นไม่ได้เลย

บ้างครั้งตอนจาม นอกจากฉี่เล็ดแล้ว ตดก็แตกด้วยจ้า 555555

เป็นค่ะ ไหลแบบกลั้นไม่อยู่เลย ถ้าจามติดกันหลายๆครั้ง

บ่อยเลยค่ะยิ่งใกล้คลอดนี่ แค่ไอนิดเดียวมีฉี่เล็ดเลย

ก่อนท้องเราก็เคยเป็นนะอาการแบบนี้555 เราว่าปกติค่ะ

เป็นคะ เริ่มเป็นตั้งแต่ 7 เดือน ตอนนี้ 8 เดือนแล้วคะ

VIP Member

เป็นค่ะเวลาน้องดิ้นเเรงฉี่เล็ดออกมาก็มี

VIP Member

เป็นจ้า จาม ที ฉี่กระปิบ

ไหลค่ะ ฉี่เล็ดทุกวัน 😂