13 ตอบกลับ

บางทีจะคลอดเดือนหน้าก็ยังไม่ชัวร์อยู่ที่เด็กจะยอมให้ดูไหม​ แม่อยากชัวร์ตรวจนีฟตี้คะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ให้ความแม้นในการซาว95เปอร์เซ็นค่ะ แต่บ้านนี้ไม่เห็นนางปิดไว้ทุกครั้งเลย

เมื่อวานน้องก็ไม่ให้เห็นค่ะ หลบตลอดเลย

17วีคคะ เห็นจู๋น้องแต่หมอบอกถ้ารอให้ชัดกว่านี้ก็ต้อง 20วีค24วีคคะ

หมอก้อบอกว่ารอให้ชัด20week เหมือนกันค่ะ แม่เลยรอลุ้นดีกว่าค่ะ😊

VIP Member

ถ้าท่าของน้องได้ก็เหนชัดค่ะ เราซาวด์เหนตั้งแต่ 16 วีค

กลัวน้องจะอายไม่ให้แม่เหนนี่แหละค่ะ

VIP Member

ถ้าน้องไม่หนีบก็น่าจะเห็นชัดแล้วนะคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ 16 วีค เห็นชัดเลยค่ะผู้ชาย

อิจฉาเลยค่ะ แม่บ้านนี้กลัวน้องจะไม่ให้เหนเลยทำใจรอ20week ดีกว่าค่ะ

ไปซาวด์มาเมื่อกี้18+1ได้ผู้ชายค่ะ

ค่ะแม่☺️

บ้านนี้ซาวตอน16วีค

22+6 จรา ได้ผู้ชาย 100%

ยินดีและดีใจด้วย #แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะค่ะ

ตอน 16+6 วีคค่ะ

ว้าว!!😊 ยินดีด้วยจ้าแม่