10 ตอบกลับ

วีคต่อๆไปจะเจ็บกว่านี้อีกค่ะ กลางคืนนอนยากมากพลิกตัวแต่ละทีเจ็บร้าวไปหมดเลยค่ะ

หลังก็ปวดเหมือนกันค่ะ ปวดตอนนอนกลางคืนทุกวันค่ะ

เราก็เป็น ท้องแรกด้วย ตอนนี้ 34 w ปวดร้าวลงจิมิ เดินเหมือนเพนกวินเลยค่ะ

อีกนิดเดียวค่ะเเม่✌🏻✌🏻

เป็นเหมือนกันค่ะ 32+4 แล้ว ปกติค่ะ หมอแค่บอกอย่าเดินเยอะ

ปกติค่ะน้องกลับหัวลงค่ะทางนี้ก็เปนค่ะหน่วงจิมิค่ะ

ปกติค่ะ ยิ่งอยายุครรภ์เยอะๆเเทบขยับไม่ได้ปวดไปหมด

36วีค พลิกตัวทีแทบร้องไห้ค่ะแม่ สู้สู้🥰

TapFluencer

ปกติค่ะ น้องอาจพลิกตัวลงอุ้งเชิงกราน

ปกติค่ะ ยิ่งอายุครรภ์เยอะจะยิ่งปวด

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ก็เป็น

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็เป็น