กินยาคุมผิด

คือตอนนั้นแม่เราบอกให้ไปซื้อยาคุมมากินตอนคลอดออกมาลูกได้ประมานเดือนครึ่งค่ะแล้วไม่รุ้ว่าเขามีเเยกให้นมลูกอีกตั้งหากเพราะมันทำให้น้ำนมลดเลยซื้อมาผิดกินไปประมาน4-5เม็ดประจำเดือนก็มาค่ะแต่น้ำนมไหลน้อยมากเลยไปหาข้อมูลมาเพิ่งรุ้เลยหยุดกินตั้งแต่นั้นมาก็เป็นประจำเดือนแค่ครั้งเดียวค่ะแล้วไม่มาเลย เเต่ตรวจเยี่ยวดูก็ไม่ท้องนะค่ะ ตอนนี้ลูกจะ4เดือนแล้วค่ะ ยังไม่มาเลยค่ะ ไปถามหมอหมอก็บอกรอประจำเดือนมาก่อนค่ะฉีดและฝั่งหรือกินยาคุมได้ค่ะ แต่ลูกก็จะ4เดือนแล้ว มันจะเป็นไรไหมค่ะ กลัวท้องค่ะแต่แฟนไม่ชอบใส่ถุงค่ะยังไม่พร้อมเลยเพิ่งคลอดมาอยากพักยาวๆไปก่อน ใครรุ้ตอบทีค่ะ กลุ้มใจจัง?

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รองกินน้ำขิงทุกวันดูคร้