14 ตอบกลับ

VIP Member

มีผ้าคลุมค่ะ

เอา ผ้าคลุมค่ะ ^^ แต่ก่อนที่จะมีน้องคิดว่าการให้นมลูกต่อหน้าคนอื่นนี้เป็นเรื่องที่แอบเขินๆอายๆอยู่ ‘ แต่พอมีน้องจริงๆ คือ ถ้าลูกหิวมา พร้อมที่จะให้กินตลอดคะ ถ้าลูกต้องการ 😍

ถ้าไม่มีมุมเงียบ ๆ หรือห้องให้นมโดยเฉพาะจริง ๆ นะคะ จะเอาผ้าคลุมให้นมไปด้วยค่ะ อย่างน้อยมันก็ไม่ค่อยน่าเกียจเท่าไหร่ ดีกว่าเปิดเสื้อขึ้นแล้วให้นมเลย (บ้านนี้เข้าเต้าล้วน ไม่ได้ปั๊ม)

บ้านนี้ไม่คลุมอะไรค่ะเปิดให้กินทุกที่ไม่ว่าจะในห้างก็ตามไม่อายค่ะ

เราก็หาหลบมุมสิค่ะใครจะบ้าเปิดโชว์ขนาดนั้น