78 ตอบกลับ

อยากมีแบบนี้บ้างจังค่ะบ้าน22w3dแล้วยังไม่รุวเพศเลยค่ะอยากได้ลูกสาวค่ะคนโตผู้ชายแล้ว😅

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้ก็ลูกสาวจ้ามีพี่ชายแล้วสองคนท้องนี้คนที่3จ้าสมใจมากๆๆค่ะ

อยากได้บ้างจังค่ะบ้านนี้เพิ่ง12สัปดาริลุ้นค่ะทีาผ่านมามีแต่ลูกชาย2คนแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ 28 นี้เราก็ซาวเพศอยากได้ลูกสาวเช่นกันค่ะ ลุ้นมากๆๆๆ😊

VIP Member

17w6d ยังไม่รู้เพศเลยค่ะหมอนัดซาว20wตื่นเต้นอยากได้ยินคำนี้เหมือนกัน🥰

บ้านนี้อยากได้ลูกชาย แต่ดันได้ลูกสาวค่ะ 6เดือนแล้วค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ แม่บ้านนี้ก็อยากได้ลูกสาวค่ะ

ซาวด์ตอน 16 w ได้ลูกสาวค่ะ คุณพ่อยิ้มหน้าบานเลย

ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรง นะคะ

บ้านนี้5เดือนแล้ว แต่ไม่รู้ผู้หญิงหรือผู้ชายเลยค่ะ

ดีใจด้วยคะแม่ บ้านนี้พึ่ง 16 วีค รอซาวด์เหมือนกันคะ