ยินดีด้วยคะ คุณได้ลูกสาว

คำแรกที่หมอพูด ดีใจหยั่งบอกไม่ถูก🤰🏻🤱🏻🥰#17w

ยินดีด้วยคะ คุณได้ลูกสาว
78 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้กะได้ลูกสาวคะ ตอนหมอบอกว่าได้ลูกสาว หน้าคุณพ่อคือนิ่งมากคะ คุณพ่ออยากได้ลูกชาย ตอนนี้ท้องได้8เดือนกว่าแล้วคะ ใกล้คลอดแล้ว ตอนแรกนิ่งมาก ตอนนี้เริ่มเหมือนจะหวงลูกสาว5555

บ้านนี้ เเค่เปิดประตูเข้าไป หมอบอกว่า เขาบอกตัวเองยังว่าได้ลูกชาย ในใจอีแม่แผ่วๆๆๆ นึกว่าได้ลูกสาว 555 รักหมดค่ะ ขอแค่ให้เขาแข็งแรงสมบูรณ์เป็นพอแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวค่ะ ถูกใจแม่สุดๆ ส่วนปะป๊านั้นหน้าเสียค่ะ เพราะเป็นคนขี้หวงมาก ขนาดแม่ท้องยังหวงแม่สุดๆ นี่มีลูกสาวอีกคน ปะป๊าไม่แฮปปี้เลย 🤣

บ้านนี้หมอถาม อยากได้ผู้หญิง ผู้ชาย เลยตอบว่าผู้ชายค่ะ หมอบอก ดีใจด้วย จู๋ชัดๆ ปัจจุบัน 7 เดือนแล้ว อยากเจอหน้าแล้ว 😍

Post reply image

บ้านนี้ไปซาวมา3รอบแร้วหมอบอกว่ายังไม่เห็นเพศคืองงเรย6เดือนแร้วยังไม่เห็นอีกหรอกหรือเคืร่องหมอมันเก่าเกินไป😔😔😔😔😔

3y ago

บ้านนี้ซาวด์ตอน5เดือนกะ7เดือนก็ไม่เห็นค่ะ​ น้องหนีบไว้​ ตอนนี้จะ9เดือนแล้ว​ 😂​😂 รอรุ้นตอนคลอดเลยจ้าาา😂😂😂

ซาวด์ตอน 20wหมอคลินิกนึงบอกผู้ชาย ซาวด์ล่าสุดเมื่อวาน29w4d หมออีกคลินิกนึงบอกผู้หญิง มีใครดูออกบ้างคะ หญิงหรือชาย

Post reply image

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้รอลุ้นคุณสามีอยากได้ลูกสาว แต่ไม่รู้จะได้ลูกสาวหรือลูกชาย หมอนัด 3/4/56 ลุ้นๆ ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะของเราซาวตอน18wหมอบอกน้องมีจู๋ น้ำตาอิแม่นี้ไหลเลย อยากได้ลูกชาย #ท้องแรกคะ ☺️☺️

เหมือนกันค่ะ​ คุณหมอ​หมอ​บอกได้ลูกสาว​ ดีใจสุดๆๆน้ำตานี่ไหลเลยค่ะ​ เพราะพี่ๆๆเปนผุ้ชายค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้ก็รอลุ้นอยากได้ลูกสาวคะ ไปซาวที่คลีนิกมา2รอบแล้วยังไม่รู้เลยคะ