134 ตอบกลับ

TapFluencer

ตรุษจีนปีแรกของหนู หนูคลอดก่อนกำหนด หมอยังไม่ให้ออกไปไหน หนูเลยอยู่บ้านรับอั่งเปา ‘อั่งเปา ตั่วๆ ไก๊’ #สวัสดีปีกระต่ายทอง 🐰

Super Mum

ตรุษจีนปีนี้ ครอบครัวไปไหว้เจ้าพ่อพระยาจักรอู่ทอง ไปขอพรเจ้าแม่กวนอิมพันมือ และทานข้าวพร้อมหน้ากันทั้งครอบครัวค่ะ

ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ อั่งเปาตั่ว ตั่ว ไก้ ตรุษจีนปีแรกของผมฮับ…พร้อมรับอั่งเปาแบบ สด โอน สแกนจ่ายได้หมดฮับ🧧

VIP Member

ตรุษจีนปีนี้ วันเที่ยวตรงกับวันหยุดของคุณพ่อ พาน้องไปดูโลมาโชว์ที่พัทยามาค่ะ น้องชอบมากๆ ตื่นเต้นสุดๆไปเลยค่ะ^^

ตรุษจีนคงอยู่บ้านอวยพรญาติผู้ใหญ่ ขอให้อายุมั่นขวัญยืนแจกซองเด็กๆ ปีนี้เป็นปีแรกของน้องเฟยหลงด้วยครับ ❤️

VIP Member

ตรุษจีนนี้ อาหมวยน้อย ติดตามคุณพ่อไปทำงานค่ะ เพราะคุณแม่ติดโควิด มาช่วยลุ้นให้หนูปลอดภัยจากโควิดด้วยนะคะ

ตรุษจีน 2566 คุณแม่พาน้องโจโฉไปเดินเล่นที่ห้างแฟชั่นไอส์แลนด์ พอเจอมาสคอสน้องหัวเราะดีใจยิ้มแฉ่งเลยค่ะ

ไม่จำเป็นต้องให้อั่งเปา 🐰💸 แค่กระซิบเบาๆ ว่า #รักเรา ก็พอ ❤😘 #ตรุษจีนปีกระต่าย ขอให้ใจดีกับทุกคนนะคะ👍

VIP Member

ตรุษจีนปีนี้คงต้องปั๊มนมวนไปค่ะ เพราะน้องยังไม่สะดวกเดินทางไปร่วมกิจกรรมวันตรุษจีนที่ต่างจังหวัด

ตรุษจีนปีนี้ของครอบครัวเราคือรับประทานอาหารพร้อมหน้าพร้อมตากัน เยี่ยมญาติผู้ใหญ่ ทำความสะอาดบ้าน