120 ตอบกลับ

อยู่คนเดียวค่ะ เพราะเวลานางดิ้นถ้าได้ยินเสียงพ่อจะเงียบไปเลย

ตอนอยู่กับพ่อของเขา พ่อเขาชอบมาลูบท้องตัวเล็กก็จะดิ้นกลับ❤️

คนเดียวค่ะ. พอบอกพ่อเขา. ให้จับดูลูกดิ้น ก็ไม่ดิ้นเงียบเลย. 🥰

VIP Member

อยู่กับสามีค่ะ อยู่กับสามีตลอดเพราะเราทำธุรกิจด้วยกันค่ะ

ตอนรู้สึกว่าดิ้นครั้งแรก คิดว่าเป็นลมในกระเพาะค่ะ 😂

ชอบดิ้นตอนอยุ่กับพ่อเขาค่ะได้ยินเสียงเป็นไม่ได้เลย

อยู่กับคลิปต่างๆค่ะชอบดูคลิปคนท้องดิ้นบ่อยบางครั้ง

อยู่กะคุนพ่อค่ะ พอคุนพ่อวางมือบนท้องนี้ดิ้นใหญ่เลย

คนเดียวค่ะ.เวลาสามีมารอดูลูกใม่ดิ้นไห้เห็นเลยค้า

ลูกดิ้นตอนอยู่กะพ่อบ่อยมากค่ะสงสัยจะรักพ่อมาก🥰