103 ตอบกลับ

VIP Member

กำหนด 3พย. ได้ลูกชายค่ะ แต่ตอนนี้ออก18 กย. ออกก่อนกำหนด ในใจก้กลัวลูกไม่แข็งแรงแต่หมอบอกว่าไม่ต้องห่วงอย่าเครียด ลูกแข็งแรงดียังไม่มีปันหาอะไร

ใบอันตร้าซาวบอก11 สมุดสีชมพูเขียน14 หมอบอกวันที่5 แม่นี่งงไปหมดเลยค่ะ รู้แค่ว่าเดือนพฤศจิกา 😂😂

เหมือนเค้าเลยในใบซาวบอก27 ในสมุดเขียน29 แม่สับสนไปหมด

ถ้ากำหนดคลอด29พ.ย.นี่ น่าจะ ประมาณกี่วีคค่ะ แม่ท้องแรกค่ะ ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

VIP Member

5 พ.ย ลูกชายค่ะ แต่เปลี่ยนเป็นทีมตุลาคมแล้วค่ะ จะผ่าคลอดวันที่ 25 ต.ค

22 พ.ย จ้า บ้านนี้หมอบอกว่า น้องมีไข่ น้องเป็นผู้ชายนะ 🤰👶💓

คุนหมอบอกหญิง 16-19​ค่ะ ตอนนี้ 31W รุ้สึกปวดขาหนีบข้างขวา 😓

27 พ.ย ลูกสาวจ้า แต่ขอซาวด์อีกที เผื่อความมั่นใจค่ะ😁

กำหนดคคลอด8พ.ยได้33+5แล้วค่ะนํ้าหนัก2000กำค่ะน้อยไปไหม่

เท่ากันเลยทั้งกำหนดคลอดและน้ำหนักเด็กหมอบอกตามเกณฑ์

ไม่รู้เพศเลยคะ สงสัยต้องรอลุ้นวันออก555

20 พ.ย. หมอไม่ฟันธง ให้รอลุ้นเอาเองจ้า