1480 ตอบกลับ

คนแรกแพ้หนักมาก คนที่2ไม่ค่อยแพ้ คนนี้แพ้1-5เดือน

ไม่เเพ้เท่าไรเเต่เวียนหัวบ่อยเวลาออกไปข้างนอก

แพ้หนักเลยค่ะ ท้องได้5วีคน้ำหนักลง4โลแล้วค่ะ😫😫

ไม่ค่อยแพ้ค่ะ แม่บ้านนี้จะอาเจียนบางครั้งค่ะ😅

รู้สึกหิว แต่จะปวดหัวด้วย แบบนี้ปกติไหมค่ะแม่ๆ

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ทุกอย่างที่ขวางหน้าอ่ะค่ะ5555

VIP Member

เราไม่แพ้เลยค่ะดีหน่อย ไม่เวียนหัวไม่ครื้นไส้

ไม่เเพ้อะไรเลยจ้า น้ำหนักตอนนี้ขึ้นจะ30โลเเล้ว

VIP Member

ไม่แพ้ค่ะ แต่เหนื่อยมาก ง่วงนอนตลอดเวลาเลยค่ะ

แพ้ปานกลางค่ะ ช่วง1-3เดือนค่ะ คนแรกไม่แพ้เลยค่ะ