1480 ตอบกลับ

แพ้ตั้งแต่รู้ว่า ท้องจนถึง3เดือนกว่าๆตอนนี้ม่แพ้แล้ว

แพ้บ้างคะ​ กินอะไรก็เหมือนจะพะอืดพะอม​ จะอ้วกมากๆค่า

แพ้มากค่ะ 4 เดือน ก็ยังแพ้ ได้กลิ่นอะไรแปลก ๆ อวกหมดค่ะ

ไม่แพ้เลยคะ่ไม่มีอาการของคนท้องเลยตอนนี้ก็29wแล้วคะ่

แพ้หนักมากค่ะท้องสองแล้วทรมานมากค่ะทานอะไรก็ไม่ได้

แพ้ไตรมาสแรก พอเริ่มเข้าไตรมาสที่2ก็เริ่มหายตอนนี้17+w

แพ้หนักมากค่ะทานอะไรไม่ได้เลยน้ำเปล่าก้อดื่มไม่ได้

แพ้หนักมาก เป็นยุ5เดือนกว่าจะหาย ตอนนี้ใกล้คลอด 31+1 ค่ะ

ไม่แพ้เลยคะจนปัจจุบัน34wแล้ว โชคดีมากๆเลยคะที่ไท่แพ้

แพ้เปนบางวันและก้บางเวลาค่ะ บางวันก้ทั้งวันทั้งคืน