1480 ตอบกลับ

ไม่ค่อยแพ้ค่ะ มีเวียนพะอืดพะอมตอนเช้า จมูกไวต่อกลิ่น ง่วงนอน

แพ้ตอนที่ยังไม่รู้ว่าท้องค่ะ ตอนนี้ไม่แพ้แล้ว ปัจจุบัน 10w3d ค่ะ

แพ้หนักมากเลยค่ะพะอืดพะอมตลอดกินไรไม่ได้เลยจะอ้วกให้ได้😢😢

12wไม่แพ้แล้วค่ะ กินได้ปกติ ช่วงถึง8w ยังมีแพ้บ้างแต่ไม่เยอะ 😊😊

VIP Member

ไม่แพ้เลยค่ะ กินได้ปกติทุกอย่าง ไม่เหม็นอะไร ท้องแรกด้วยค่ะ

คนเเรกเเล้วหนักมากจนใกล้คลอดเลยจ้า เเต่ท้อง2ไม่ค่อยเเพ้ค่ะ

ไม่แพ้เรยค่ะ ใด้ลูกชาย มีความสุขทุกวินาทีตั้งแต่รู้ว่าท้อง

ช่วงนี้เริ่มไตรมาสที่2แล้ว อาการแพ้ท้องก็เริ่มห่างไปแล้วคะ

TapFluencer

แพ้หนักค่ะ ช่วง6w-12w เหม็นทุกอย่าง กินเข้าไปทีไร อ้วกออกหมดค่ะ

แพ้หนักมาก กินอะไรเข้าไปก็อ้วก มึนหัวตาลาย เห็นอาหารก็อ้วก