10 ตอบกลับ

ดีใจด้วยค่ะแม่ อยากแตกแล้วเหมือนกัน ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกเลยนะคะ เลี้ยงง่ายๆโตไวๆจ้า🤍

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้อยากแตกแล้วค่ะ 37+4 มีแต่เจ็บเตือน ไม่ยอมเจ็บจริงสักที

ยินดีด้วยนะคะแม่ ทางนี้ 37+4 อยากแตกแล้วค่ะ แม่มีอาการก่อนคลอดยังใงบ้างคะ

แม่บ้านนี้38+6ยังไม่แตกเลยคะมีแม่บ้านไหนยังไม่แตกบ้างคะ

ยินดีด้วยค่ะแม่💗 ทางนี้อยากแตกบ้าง38+2แล้ว เงียบกริบเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ 39+5แล้วยังเงียบบ

อาการเดียวกันคะ

น่ารักค่ะคลอดเองหรือผ่าค่ะพี่วีค

บ้านนี้38+6แล้วยังไม่แตกเลย🥹

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ