42 ตอบกลับ

บ้านนี้หมอบอกไม่มีจู๋ แต่อาจเปลี่ยนได้ ใจคิดอย่าเปลี่ยนเลยนะลูกอยากได้ผู้สาว

บ้านนี้อยากได้ผู้หญิงแต่ซาวแล้วชายค่ะ แต่ก็รักเหมือนเดิมค่ะเราเลือกไม่ได้เนาะ

ใช่ค่ะ เค้าเกิดมาเพื่อเราแล่ว

บ้านนี้ไปซาว ตอน 18w หมอบอกว่าน่าจะได้ ผญ ไม่เห็นจู๋ แต่กะรอลุ้นกันต่อไป

เราก้อ12wหมอบอกน้องยังเล้กอยู่ ยังไม่เหนแอบกัว อยากได้ญ จะได้ไหมน้า

หวังได้ เผื่อหมอพลาด

เหมือนกันค่ะ อยากได้ลูกสาวแต่หมอซาวด์แล้วบอกว่าอาจจะได้ลูกชายค่ะ 19วีค

เรารอลุ้นอีกรอบ วันที่ 9 ค่ะ

บ้านนี้พ่อไม่อยากได้ลูกชายกลัวดื้อเหมือนพ่อ แต่พอไปซาวได้ลูกสาว ดีใจ

ว้าว สมดั่งใจ

ใบซาวแลดูน้องตัวใหญ่จังค่ะของเราก็12วีในใบซาวเเลดูตัวเล็กมาก😅😅

ของเรา หมอบอก ปกติ แต่ท้องเราใหญ่มากค่ะ

บ้านนี้ก็หวังลูกสาวค่ะ แต่หมอบอกน้องมีแหลมๆเด้อแม่😂ได้ลูกชายจ้า

อยากได้เยอะจัด เลยมาตรงข้าม

พึ่งรุ้ว่าท้อง2เดือน....ไม่รุ้จู๋รึขารึอะไรกันแน่แต่ยาววมากกก

เหมือนกันเลยค่ะ ร้องลั่นเลย คนแรกลูกชาย คนสองก็ชายอีก เฮ้อ...

นี้คนแรกก็ชายค่ะ คน 2 รอลุ้น เพื่อหมอคลาดเคลื่อน