9 ตอบกลับ

VIP Member

เตรียมไปเรื่อยๆได้เลยค่ะเราเตียมตั้งเเต่16wถ้ายังไม่รุ้เพศซื้อกลางๆไว้ก่อนของใช้เด็กจุกจิกมากเเม่ซื้อไปเรื่อยๆได้ค่ะ

27w เริ่มทะยอยนิดหน่อยแล้วค่ะ แม่เตรียมแบบไม่รีบ ใจอยากเตรียมช่วง8เดือน แต่อดใจไม่ไหว #ทีมลูกสาว #16กันยา ค่ะ

เตรียมได้เลยคะเราเตรียมตั้งแต่26Wรู้เพศน้องก็ซื้อเลยคะตอนนี้ใกล้จะครบแล้วจ้า ตอนนี้28W

เตรียมไปเรื่อยๆตอนนี้ หรือ เริ่ม7เดือน ก็ได้ค่ะ เพราะไม่ได้ใช้จ่ายที่เดียวหนักๆค่ะ

ตอนไหนก็ได้ค่ะเพราะจะเตรียมช้าหรือเร็วก็ได้ใช่อยู่ดีบ้านนี้เตรียมตอน35+เลยค่า

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่5เดือนค่ะ เตรียมซื้อทีละนิดละหน่อย ตอนนี้28+5 ใกล้ครบแล้วจ้า

บ้านนี้เตรียมซัก28วีคค่ะ รอใหล้คลอดเดี๋ยวเตรียมของใช้ตอนคลอดค่ะ

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่5เดือนค่ะเพราะถ้าซื้อทีเดียวคงสู้ไม่ไหว

6เดือน เตรียม70%แล้ว