23 ตอบกลับ

โทษนะคะเเม่มันคือการตรวจเเบบไหนหรอคะ ? ใช่ตรวจพวกความผิดปรกติของเด็กหรือป่าวคะ พอดีอยากจะตรวจเหมือนกันคะ ค่าใช้จ่ายเเพงมั้ยคะ

ตรวจโครโมโซม รู้เพศ จ้า ของเราตรวจ 18,000 ตรวจทางคลินิค เป็นตัว นิฟตี้โปร แต่ละที่ค่าใช้จ่ายแตกต่างกันไป

ตรวจนิฟตี้แพงป่าวค่ะ เคยมีคนบอกว่าตรวจนิฟตี้ผลชัดเจนสุดแต่แพง

ทุกคู่จ้า รู้ผลเพศเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้เจาะน้ำคร่ำได้ลูกสาวเหมือนกันเลย

ดีใจด้วยนะคะ รอผลอยู่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ ขอให้ผลออกมาปกติเช่นกันนะคะ นรวจแล้วก้อสบายใจ

ยินดีด้วยจ้า อยากได้ลูกสาวบ้างจัง

ดีใจด้วยนะคะ รอลุ้นเหมือนกัน

ขอบคุณ​ค่ะ

บ้านนี้ได้ ลูกชายค๊า 🙈

ดีใจด้วยนะคะคุนเเม่

ดีใจด้วยนะคะคุณแม่

ยินดี​ด้วย​จ้า☺️