128 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ใหญ่ค่ะ คลอดเองไม่ออก ได้ผ่าเหมือนกันจ้า เจ็บ 2 ต่อ 4,240 ค่ะ

VIP Member

คุณแม่มีเคล็ดลับทานอะไรบ้างค่ะน้องถึงมีน้ำหนักแรกคลอดเยอะจัง

คนแถวบ้านเรา หนูน้อยออกมาน้ำหนัก4.400 แต่คุณแม่คลอดเองเลยย

ยินดีด้วยจ้า น้องตัวใหญ่มาก แม่บำรุงด้วยอะไรคะ

ของเรา 41+1 สัปดาห์ น้ำหนักประเมิน 3.3 กก. คลอดจริงๆ 4210 กรัมค่ะ 😊

กินอะไรบำรุงน้องคะ

จ้ำม้ำจังเลยค่ะ แม่บำรุงด้วยอะไรคะน้องน้ำหนักดีมาก

อ่อค่ะ น้ำหนักได้ลูกหมดเลย 😊

สุดยอดมากเลยค่ะคุณแม่คงกินเก่งแน่ไฟตอนท้อง

เหมือนกันคะ หมอบอกน้องตัวเล็ก 2,500 เอง พอคลอด 2980

คลอดโรงพยาบาลสิรินธรที่อ่อนนุชรึป่าวคะคุณแม่

ใช่ค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ