25 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ กำหนด17สิงหา ยังเงียบยุเลย ท้อง2

ยินดีด้วยค่ะ อยากคลอดเร็วๆๆจัง กำหนด22สิงหา

ยินดีด้วยค่ะเเม่บ้านนี้27ยังเงียบยุเรยค่ะ

น้ำหนักน้องเท่าไรค่ะเเม่ ทางนี้หมอบอก่านหลัง6ส.ค ไปคลอดวันไหนก็ได้ยุในกำหนด

ยินดีด้วยนะคะ 19 สิงหา เรายังเงียบอยู่เลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะของให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

แม่มีอาการยังไงคะก่อนน้องจะคลอด

ปวดท้อง เหมือนมีถุงน้ำแตกในท้อง หลังจากนั้นก็....แอดมิดจ้าาาาาา

บ้านนี้25ส.ค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

TapFluencer

คลอดกี่weeks น้ำหนักน้องเท่าไหร่คะ

37+2 ค่ะแม่ นน.น้อง2,200ค่ะ

บ้านนี้รอคลอด หนึ่งทุ่มค้าา🥰

ยืนดีด้วยค่ะคุณแม่🥰

น้ำหนักตัวเล็กเท่าไหร่แม่

ซาวด์ก่อนคลอดเท่าไหร่แม่....ต่างกันมากไหมกับน้ำหนักตอนคลอด

หญิงรึชาย ค่ะคุนเเม่

หญิงค่ะแม่🥰