122 ตอบกลับ

น้องหน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักมากเลยค่ะแม่ 😚

ยินดีด้วยน่ะคะ ขอให้หนูน้อยสุขภาพแข็งแรง

ขอบคุณค่ะ😍

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​น้อง​น่าเอ็นดู​จังเลย

ขอบคุณค่ะ😍

ยินดีด้วยค่าา น้องน่าชังมากเลยค่ะ😍🥰

ยินดีด้วยค่ะ.. น่าชังมากเลยลูกสาว😍😍😍

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลีเยงง่ายๆค่ะ

ขอบคุณค้า

ยินดีด้วยนะคะแม่น้องน่ารักมากเลย😘

39+3เหมือนกันคะ คลอด2ธันวามคม 😍😍

งุ้ยจมูกโด่งเชียวค่ะ

โหห สวยตั้งแต่เกิดเลยหรอลูกเอ้ยย 😘😍

ขอบคุณค่ะ รู้สึกอิจฉาลูกตัวเองเหมือนกันค่ะสวยตั้งแต่เกิด

น่ารักจังเลยค่ะ ปากนิด จมูกหน่อย