17 ตอบกลับ

ตัวเล็กแข็งแรงมากๆเลย คุณแม่บำรุงยังไงบ้างคะ แนะนำหน่อยค่ะ

ส่วนตัวแม่ท้องนี้ไม่ค่อยได้กินของบำรุงเท่าไรค่ะ แม่ชอบกินก๋วยเตี๊ยวเกือบทุกวัน🥰กินทุเรียน☺️

ยินดีด้วยจ้า แม่มีความดันสูงรู้สึกยังไงบ้างคะ

ไม่มีค่ะ โชคดีไม่มีอาการอื่นตามมา เลยยังไม่รุนแรง หมอเลยผ่าคลอดให้เลนค่ะ

บ้านนี้กำหนด1ตุลายังเงียบยุเลยค่ะยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ🥰

อุ้ยย พยาบาลทำผมให้ทรงเดียวกันเลย 🥰

หล่อค่าบยบบบบ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกคะ

ขอบคุณนะค่ะ🥰

ยินดีด้วยค่ะตุลา​เหมือนกัน​เงียบกริบ​เลย

สู้ค่ะคุณแม่อีกแปปเด่ว🥰

เรา5ตุลา ยังเงียบอยู่อยากเเตกเเล้วว😊

ขอให้เป็นจิงๆค่ะขอบคุณจร้า❣❣

TapFluencer

ความดันอยู่ที่เท่าไหร่คะ

150กว่าค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่.

ขอบคุณนะค่ะ🙏

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่

ขอบคุณค่ะ❤️