64 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักมากๆ คุณแม่คลอดง่ายน่าอิจฉาจังเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

ปวดท้องยังไงคือใกล้คลอดคะ แล้วน้ำเดินเป็นยังไงคะบ้านนี้38wแล้วค่ะจะได้ดูอาการของตัวเอง

กำหนดวันเดียวกันเลยทางนี้เงียบกริบ​ แถมหมอบอกตัวโตอยากให้ผ่าอีก​ แม่เครียดเลยคะ

โอ๊ย อยากแตกบ้างจังบ้านนี้17เมษา ทำไมเงียบจีงไม่มีเจ็บเตือนเลยจ้า

อยากคลอดง่ายๆๆแบบนี้บ้างจัง 38w แล้วยังเงียบอยู่เลย ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยจ้า คลอดง่ายมากเลยแม่บ้านนี้อยากคลอดง่ายๆแบบนี้จัง♥️

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนด17เมษา อยากให้แตกแล้ว อยากเจอลูก😍

ดีจังเลยค่ะ คลอดง่าย น้องก้น่ารักมาก แข็งแรงๆทั้งคู่นะคะ😘

แม่คะน้ำเดินเป็นยังไงคะ บ้านนี้ 36+1วีคค่ะ จะได้เตรียมตัวไว้

ยินดีด้วย ค่ะ กำหนด18เมษาเหมือนกัน ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

อยากแตกแย่แล้วค่ะ