11 ตอบกลับ

หนูกำหนดคลอดวันที่ 23 มกราคมแต่ไม่มีวี่แววที่จะออกมาเลยอยากสอบถามว่าถ้าถึงกำหนดคลอดวันที่ 23 แล้วน้องยังไม่ออกเราคนไปหาหมอไหมคะ

ถ้าใกล้ถึงกำหนอดคลอดแล้วน้องไม่ยอมคลอดต้องรีบไปหาหมอทันทีนะค่ะ

แม่โดนยาเร่งคลอด กี่ ชั่วถึงจะคลอดเสร็จค่ะ

ยินดีด้วยจ้า แข็งเเรงทั้งแม่เเละลูกนะคะ

ขอบคุณคร้า

ยินดีด้วยค่า แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

แม่โดนยาเร่งคลอดตอนกี่โมงค่ะ

ของเขาโดนยาเร่งตอน7โมงเช้าคลอด4โมงเย็นคร้าแต่ของเราหมอเขาไม่ได้เร่งเยอะแบบคนอื่นนะค่ะเพราะน้องหัวใจเต้นเร็วเจ็บท้องแค่ชั่วโมงเดียวก็คลอดคร้าแต่เราโดนเจาะน้ำคร่ำตอนเที่ยงนะค่ะ

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยค่าา

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยค่า

ยินดีด้วยนะคะ💞

ขอบคุณคร๊า