299 ตอบกลับ

คลอดง่ายมากน่ารักน่าชังมากคุณแม่ แข็งแรงนะค่ะ🥰

น่าชังมากเรยค่ะ อยากมีลูกสาวจัง มีแต่ชาย3คนเรย

สุดยออดเลย ไม่ต้องปวดท้องนาน คลอดง่ายจัง

น้ำหนักน้องเท่าไหร่คะแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย😊

ยินดีด้วยค่ะ.. น่ารักน่าชังมากเจ้าตัวเล็ก🥰🥰

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ อิจฉาเลยเกิดง่ายมากเลยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะน้องน่าเกลียดน่าชังมากค่ะแม่

อยากคลอดง่ายๆจังเลยค่ะ น้องน่าชังม๊ากก😅

น่ารักน่าชัง​มาก​มากค่ะ ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

😍😍😍😍น่ารักจังค่ะ. ขอให้น้องแข็งแรงน่ะค่ะ