177 ตอบกลับ

14 กิโลแล้วค่ะ อังคารหน้าหมอนัด คาดว่า น้ำหนักจะเพิ่มขึ้นอีก 😂😂

4 ตุลาคม 25โลแล้วค่ะ. ก่อนท้อง 55 ตอนนี้ 80 โล. ไม่เครียดค่ะ เพื่อลูก.

VIP Member

ขึ้นมา13กิโลล่ะค่ะน้องตอนนี้36wคลอดแล้วน้ำหนักจะลงไหมกลัวจัง

ลงแน่นอนคะแม่. ตอนท้องแรกน้ำหนักลงง่ายมาก

บ้านนี้12ตุลาน้ำหนักขึ้นมา 4โลกว่าๆเองค่ะ ขึ้นบ้างลดบ้าง

บ้านนี้กำหนดคลอด7ตุลาค่ะ. น้ำหนักขึ้น15โลแล้วจร้า

บ้านนี้ กำหนดคลอด8ตุลาคม น้ำหนักขึ้นมา6กิโลค่ะ ขึ้นๆลงๆ

บ้านนี้กำหนดคลอด 20 ตุลาจ้า น้ำหนักคุณแม่ขึ้น 9 กิโลแล้ว

VIP Member

ขึ้นมา 21.9 จ้า ท้องแฝด น่าจะคลอดก่อนกำหนดปลายเดือนกันยา

ดีใจด้วยนะคะ ได้น้องแฝด

15 โลแล้วจ้า แถมลูกก็โตด้วยค่ะ 33+ หนักไป 2700 กรัมแล้วจ้า

ไม่ได้บำรุงเลยค่ะทานปกติ นมทานบ้างไม่ทานบ้าง ส่วนเรื่องการกินทำงานไม่เป็นที่ยิ่งเลือกไม่ได้ค่ะก็ทานตามที่เราทานได้ นน น้องก็มาเองนี้ยังงงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอดตุลาเหมือนกันค่ะ ก่อนท้อง55 ตอนนี้70ละค่ะ

เหมือนกันเลยคะท้องสองน้ำหนักนี่ขึ้นเอาๆ ท้องแรกน้ำหนักไม่ค่อยขึ้นเลย