47 ตอบกลับ

ปกติค่ะบ้านนี้หลังคลอด3เดือน แม่บางคนก็2เดือนก็มีค่ะ

ขอบคุณค่ะ สบายใจขึ้นเลย

บ้านนี้ก็มาตั้งเเต่คลอดได้เดือนเเรกเลยจ้า เร็วมาก

มาไวมาก อุส่าต์ไม่มาตั้ง9เดือน

VIP Member

แล้วแต่บางคนค่ะ การให้นมลูกมีส่วนสำคัญด้วย

น้องกินนมแม่ เข้าเดือนที่5. ก็ยังไม่มาเลยค่ะ

ถ้ากินนมผงร่วมด้วยประจำเดือนจะมาเร็วค่ะ

บ้านนี้ 8 เดือนแล้ว ประจำเดือนยังไม่มาค่ะ

บ้านนี้ก้อเป็นเร็วคะที่บ้านแม่บอกปกติ

บ้านนี้ มาตั้งแต่น้องยังไม่คบ1เดือนค่ะ

ปกติค่ะ แล้วแตฮอร์โมนของแต่ล่ะคนค่ะ

ปกติค่ะ แต่ละคนฮอร์โมนไม่เท่ากันค่ะ