58 ตอบกลับ

VIP Member

ขอให้น้องปลอดภัย หายไวไว เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

ขอให้น้องหายเร็วๆ แข็งแรงๆน่ะคะ คุณแม่สู้ๆน่ะคะ

ขอให้น้องปลอดภัย หายไวๆนะคะขอให้พระคุ้มครองค่ะ

ขอภาวนาให้น้องหายเร็วๆนะคะ คุณแม่เข้มแข็งนะคะ

ขอให้น้องหายนะครับ เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะครับ

ขอบคุนมากค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องหายไวๆแล้วกลับมาปกติดีนะคะ แม่💙

พระคุ้มครอง ขอให้น้องปลอดภัยนะคะคุณแม่

ขอให้น้องหายไว ๆ ครับ คุณแม่ก็สู้ ๆ นะครับ

เป็นกำลังใจนะคะ ขอให้หนูน้อยปลอดภัยนะคะ

ขอให้ตัวเล็กปลอดภัย ขอให้หายเร็วๆนะคะ