21 ตอบกลับ

ทานได้ค่ะแต่อย่าทานเยอะเกิน พอน้องทานนมก็สังเกตุอาการของน้องหน่อยว่าน้องท้องเสีย, ท้องอืดไหม ถ้าน้องโอเคก็กินโลดเลยค่าาาาา

คร้า.ขอบคุณคร้า

ทานได้นะคะ แค่ทานในปริมาณที่พอดีค่ะ ควรมีผักเสริมด้วยค่ะ เพราะอาหารพวกนี้คาร์โบไฮเดรตกับไขมันสูงค่ะ

ขอบคุณนะจ้าา

กินได้ทุกอย่างค่ะแม่ ยกเว้น ของหมักดอง และเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ค่ะ

ขอบคุณคร้า

VIP Member

เต็มที่ไปเลยจ้า กินได้ทุกอย่างที่แม่สะดวกเลย

กินได้คะ กินให้มีความสุขคะแม่ นมจะมาดี

ขอบคุณค่ะ😄

ทานได้ค่ะ แต่แม่ต้องสังเกตุน้องด้วย

จ้า..ขอบคุณนะจ้าา

ได้ครับ แต่อย่าเยอะระวังท่อนมตัน

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

กินได้ค่ะ เรายังกินหมดเลย

ขอบคุณนะค่ะ

ที่บอกมากินได้หมดค่ะ ^^

ไม่เผ็ดกินได้ค่ะ