32 ตอบกลับ

ของเราเจ็บมากค่ะรู้เลยว่ากรีดค่ะยาชาก็ฉีดค่ะแต่ไม่ได้ผล55555

ไม่เจ็บค่ะ เจ็บท้องคลอดมากกว่า เพราะหมอฉีดยาชาให้ค่ะ

ตอนกรีดไม่เจ็บ เจ็บตอนเย็บ ตอนเข้าห้องน้ำไม่แสบค่ะ

ไม่เจ็บเลยค่ะ ตอนเย็บก็ฉีดยาชา มันปวดท้องมากกว่า

ตอนกรีดไม่เจ็บค่ะเพราะเราเจ็บท้องคลอดยุแล้วค่ะ

โดนกรีดตอนท้องแรกค่ะเจ็บตอนฉีดยาชานิดนึง

กรีดค่ะจะเจ็บแต่ช่างแรก แต่ไม่แสบค่ะ

ตอนกรีดไม่รูสึก ตอนฉี่ก็ไม่แสบค่ะ

นึกภาพเหมือนกันค่ะแม่ #ท้องแรกจ้ะ

ไม่รุ้สึกเจ้บเลยค้ะ ไม่แสบด้วย