65 ตอบกลับ

VIP Member

ให้รักษาสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วยทั้งแม่และลูกทั้งสองคน

25 กันยาจ้า น้องกลับหัวแล้ว ท้องแข็งและเดินเริ่มลำบาก

21 เหมือนก้นเลยค่ะ นอนยากมาก กลางคืนดิ้นเก่งหิวเก่ง😆

กำหนด21กันยาเหมือนกันค่ะแต่ขอผ่าคลอดวันที่9กันยา

ยังเลยค่ะ1กันยา มีอาการเจ็บเตือน แต่ยังไม่คลอด

กำหนด 19 ก.ย.ค่ะ นัดผ่า 10ก.ย.38w5d วันนี้ก็ 36wพอดี ค่ะ

บ้านนี้17กันยา​ มีเลือดปนจะเป็นไรไหมค่ะแม่ๆ​

ยังไม่คลอดเลยค่ะ37+5

14กันยายน​ยังเงียบ​ยุเลย😅😅อยากแตกแลัว

วันเดียวกันเลยค่ะ

บ้านนี้ 21 ก.ย เหมือนกันค่ะ มีหน่วงๆบ้างค่ะ

บ้านนี้17กันยายังเงียบอยู่เลยค่ะ🥰🥰🥰🥰