65 ตอบกลับ

12กันยาค่ะ ปวดหน่วงขาหนีบ กับตรงปีกมดลูก2ข้าง เวลาเดินปวดมาก ค่ะขยับตัวนิดหน่อยก็ปวด เท้าก็เริ่มบวมแล้ว อยากเจอหน้าแล้วค่ะ #ลูกสาว🥰

TapFluencer

หมอนัดผ่า7ตุลา 2564 ถ้าปวดท้องก่อนก็น่าจะเป็นช่วงๆ กันยานะค่ะ ก็ยัง อีก 1เดือนค่ะ.ยังไม่มีสัญญานเตือนอะไรเลยค่ะ ตั้งใจอยากคลอด 39 wค่ะ

บ้านนี้3กันยา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ ยังไม่มีอาการเจ็บใดใด แอบกลัวถ้าครบกำหนดแล้วน้องไม่ยอมออกหมอจะกระตุ้นคลอดให้ค่ะ

บ้านนี้กลัวยค่ะุปวดลงจิมิ

TapFluencer

กำหนดคลอด 7ตุลา ค่ะ..ถ้าน้องไม่กลับหัว..มีโอกาสผ่าคลอดค่ะ..คนแรกคลอดธรรมชาติ..ไม่เคยผ่าคลอด..กลัวจังเลยค่ะ..กลัวการบล็อกหลังค่ะ

กำหนดคลอด 21กันยา เหมทอนกันเลยค่ะ ตอนนี้อึดอัดมากค่ะ อยากแตกแล้ว ปวดหลัง ลุกนั่งลำบาก ปวดจิมิเวลาขยับตัวค่ะ

VIP Member

บ้านนี้20กันยา ปวดหลังร้าวมาท้องเลยค่ะ ใกล้คลอดแล้วท้องพึ่งมาแตก เสียใจมากๆเพราะดูแลตัวเองหนักมากๆๆ แงงงง

24 กันยาค่ะ นอนไม่สบายเลยช่วงนี้ ปวดร้าวขาหนีบ ฉี่บ่อย พลิกตัวก็ลำบาก เริ่มมีท้องแข็งเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ

เฟมือนกันเลยคะ

บ้านนี้กำหนด12กันยา ปวดอุ้มเชิงกรานเเล้ว ทั้งเจ็บทั้งปวด เดินทีก็ปวด อยากเเตกเเล้วจ้า

บ้านนี้19กันยาค่ะ เริ่มจะเดินไม่ไหวแล้วค่ะโดยเฉพาะตอนตื่นพลิกตัวค่ะปวดสุดๆเลยค่ะแม่

22กันยาคะ ปวดหลังมากค่ะ แล้วเจ็บบริเวณขาหนีบ กับ ปีกหมดลูก เวลาลุกหรือพลิกตัวเจ็บมาก