109 ตอบกลับ

VIP Member

ใช่ดีค่ะเนื้อครีมเข้มข้นดีตอนนี้ลอยแตกเริ่มจางลงแล้วค่ะ

ใช้ดีมากค่ะ ใช้คู่กับน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นด้วยนะคะแม่

ใช้ค่ะ แตกตรงเอวนิดหน่อยค่ะ2-3เส้น แทบไม่เห็นว่าแตกค่ะ

ใช้ดีค่ะ เราใช้ตั้งเริ่มตั้งครรภ์ ไม่มีรอยแตกเลยจ้า

เราแพ้กลิ่นอะคะ ครีมหอมมากจนเวียนหัวเลยไม่ได้ใช้

กำลังทดลองใช้ค่ะ ใช้ทารักแร้ด้วย เนื้อครีมหอมดี

กำลังลองใช้อยุ่ค่ะ เนื้อครีมทาแล้วแห้งเลย หอมดี

เคยใช้ค่ะ แต่เอาไม่อยู่ท้องมาแตกตอนใกล้คลอด ค่ะ

ใช้ดีค่ะ แต่ตอนนี้ ไม่ทันแล้ว ท้องแตกตั้งแต่ลูก1

ใช้เหมือนกันค่ะจะ6เดือนแล้วค่ะท้องไม่แตกเลยค่ะ